Ask. R.Y Pangani
Askofu wa JImbo La Kunisi Magharibi
Kanisa la Moravian la Tanzania ni miliki ya Kanisa la Moravian ulimwenguni, kanisa la Kikristo la kiprotestanti. Kanisa lilianza katika Jamhuri ya sasa ya Kicheki.
Askofu wa JImbo La Kunisi Magharibi
Zawadi yako inasaidia ibada, uinjilisti, uongozi wa kiroho, na ujumbe wa kanisa kuhudumia jamii yetu. Kila sadaka inasaidia kueneza Injili na kutatua mahitaji ya wengine.
Kila sadaka inawezesha Kanisa la Moravian Tanzania kuendelea na ujumbe wetu wa kujenga familia moja ya Mungu kupitia uhubiri, mafundisho na huduma.
Changia >>"Kila mmoja wenu aombe katika moyo wake mwenyewe atoe; wala si kwa kukata tamaa wala kwa kushurutishwa; kwa maana Mungu anampenda mtolaji mwenye furaha."
— 2 Wakorintho 9:7